Hotline: 0888.601.444
Menu
20 items 14.490.000₫
Danh mục sản phẩm
  • Xe máy điện
  • Xe đạp 3 bánh trẻ em
  • Xe tập đi
  • xe chòi chân
  • xe đẩy cho bé
  • Xe đạp bé trai
  • Xe đạp bé gái
  • thú nhún, ghế ăn dặm, bập bênh
  • Xe lắc cho bé
  • Xe Scooter
  • Xe ô tô điện trẻ em
  • các loại khác
  • Trang chủ
  • Giới thiệu
  • Sản phẩm
  • Tin tức
  • Liên hệ
20 items 14.490.000₫
View cart “Xe máy điện H2R” has been added to your cart.
-9%
Click to enlarge
Home Xe máy điện xe moto điện 5388
xe chòi 3 bánh mặt gấu 260.000₫ Original price was: 260.000₫.220.000₫Current price is: 220.000₫.
Back to products
Xaming con vịt 12,14,16,18 ( mỗi size tăng 20k ) 750.000₫ Original price was: 750.000₫.685.000₫Current price is: 685.000₫.

xe moto điện 5388

740.000₫ Original price was: 740.000₫.670.000₫Current price is: 670.000₫.

So sánh
Add to wishlist
Description
🥰MOTO ĐIỆN ABM 5388
▶Đặc điểm của xe điện cực ngầu cho bé ABM-5388
Mô tô điện ABM-5388 là khung xe cứng cáp và chắc chắn. Được sản xuất từ chất liệu chất lượng cao, khung xe đảm bảo sự ổn định và độ bền màu theo thời gian. Bạn có thể yên tâm rằng mô tô điện ABM-5388 sẽ luôn giữ được vẻ ngoài mới mẻ và hấp dẫn cho nhiều năm sử dụng.
▶Tay lái ngang vừa tầm với được thiết kế cong và bổ sung gương chiếu hậu, tạo nên sự thể thao và phong cách cho chiếc mô tô. Đây là một yếu tố quan trọng để trẻ có thể cảm nhận mình như một người lái xe thực thụ và trải nghiệm những cung đường ảo diệu.
————–
#xe #xemoto #xegiare #noibanxe
Category: Xe máy điện
Share:

Related products

-11%
So sánh

Cẩu điện chó cứu hộ

Xe máy điện
780.000₫ Original price was: 780.000₫.695.000₫Current price is: 695.000₫.
🍄CẨU ĐIỆN CHÓ CỨU HỘ CAO CÁP
🎲🎲-Chất liệu:Nhựa ABS cao cấp không độc hại.
🎯🎯-Xe chòi chân có móc cẩu cho bé điều khiển như xe cẩu thật, giúp tăng cường thể chất và vận động cho bé.
😍😍-Bánh xe nhựa cứng siêu bền, chịu lực tốt, hạn chế mài mòn.
🏵🏵- Khoang để đồ dưới ghế rộng rãi giúp bé có thể mang thêm đồ chơi.
💗💗-Tải trọng: 60kg
👏👏-Độ tuổi: 1-6 tuổi
-------------------
Add to wishlist
Add to cart
Quick view
-14%
So sánh

XE CẨU ĐIỆN WY – 688

các loại khác, Xe đạp trẻ em khác, Xe máy điện
570.000₫ Original price was: 570.000₫.490.000₫Current price is: 490.000₫.
XE CẨU ĐIỆN WY – 688 sỉ #45x -Chất liệu:Nhựa ABS cao cấp không độc hại. -Xe chòi chân có
Add to wishlist
Add to cart
Quick view
-21%
So sánh

xe drif

Xe máy điện
2.900.000₫ Original price was: 2.900.000₫.2.300.000₫Current price is: 2.300.000₫.
  • Loại sản phẩm: Xe điện cho bé drift
  • Mã sản phẩm: Drift 360 đèn chữ V
  • Kích thước khoảng: 95x 60 x 57 cm
  • Tốc độ: 10-20 km/h (tùy trọng lượng người sử dụng và bề mặt chạy)
  • Pin: Pin Li-on 36V4.4AH
  • Động cơ: động cơ chổi than 350w
  • Trọng lượng: 15 kg
  • Trọng tải: 40-50 Kg
  • Điều khiển: Chế độ tự lái
  • Chất liệu: Nhựa nguyên sinh cao cấp, an toàn cho bé
  • Bánh xe: Bánh trước cao su 200×50, Bánh sau nhựa PU 60×15
  • Giới tính: Bé Trai, Bé Gái, Người lớn
Add to wishlist
Add to cart
Quick view
-23%
So sánh

Xe điện xoay 360 độ

Xe máy điện
690.000₫ Original price was: 690.000₫.530.000₫Current price is: 530.000₫.
😄XE ĐIỆN XOAY 360 CHO BÉ
- Thiết kế theo phong cách hiện đại, xe di chuyển bằng việc đạp chân ga, giúp bé phát triển khả năng vận động trí não, điều khiển xử lý linh hoạt trước chướng ngại vật
- Xe có nhạc, dùng chế độ sạc điện, sạc đầy có thể sử dụng lên đến 12 giờ liền
- Kích thước: như hình
- Nhập khẩu nguyên bộ từ Đài Loan
- Bảo hành: 12 tháng
- Bộ sản phẩm đầy đủ phụ kiện lắp ghép và sách hướng dẫn lắp
🙂Lưu ý: Đây là hàng lắp ghép, để thuận lợi khi vận chuyển toàn quốc, nên hàng được tháo rời ra, nhà SX đã khoan lỗ sẵn khách hàng về tự ghép theo hướng dẫn có trong bộ sản phẩm là được.
--------------
#xe #xedien #xe360
Add to wishlist
Add to cart
Quick view
-20%
So sánh

Xe máy điện 900s

Xe máy điện
1.850.000₫ Original price was: 1.850.000₫.1.480.000₫Current price is: 1.480.000₫.
😍xe moto trẻ em 900
🛵Khung xe chắc chắn chịu tải được 40kg độ bền theo thời dài bé sử dụng.
Thân xe được sơn tĩnh điện màu tươi sáng độ bền màu cao, chống bong tróc sơn.
🚒Thiết kế bình xăng to phía trước yên khiến tư thế ngồi của bé hơi hướng về phía trước kiểu thể thao như các tay đua thực thụ.
Mang trong mình 2 động cơ giúp xe vận hành cực khỏe và chinh phục mọi địa hình, bình điện lớn đảm bảo khoảng thời gian dài cho bé vui chơi.
🚕Xe có trang bị đèn Led phía trước và sau siêu sáng thêm phần cool ngầu cho chiếc xe.
Banh xe siêu to tăng khả năng bám đường tốt hơn, có rãnh và khe chống trơn trượt.
🥰xe có 2 phiên bản: phiên bản 3 bánh hoặc phiên bản 2 bánh (có 2 bánh phụ).
---------------
#xe #xedien #xemotodien
Add to wishlist
Add to cart
Quick view
-12%
So sánh

Xe máy điện R3

Xe máy điện
1.700.000₫ Original price was: 1.700.000₫.1.500.000₫Current price is: 1.500.000₫.
😄xe moto điện trẻ em r3 bánh đèn
🍊Xe máy chạy điện trẻ em r3 xuất hiện chắc chắn sẽ được đông đảo các bé trai, bé gái chào đón và yêu thích, đây là mẫu xe thể thao mô phỏng dòng xe phân khối lớn YAMAHA R3 cực chất với thiết kế to, khỏe, chắc chắn, cùng với 2 gam màu nổi bật là màu đỏ và xanh dương kết hợp với màu trắng tinh tế.
🍋Bên cạnh đó đây là phiên bản mới nhất nên được sở hữu những tính năng hiện đại nhất hiện nay, khả năng vận hành mạnh mẽ, chắc hẳn chiếc xe sẽ là một món quà vô cùng ý nghĩa để dành tặng cho bé yêu vào những dịp đặc biệt hay món muốn tìm kiếm một món đồ chơi lành mạnh và hữu ích cho con.
----------------
#xe #xedien #xegiare #noibanxe
Add to wishlist
Add to cart
Quick view
-6%
So sánh

XE MÁY ĐIỆN R3 LOẠI NHỎ

Xe máy điện
640.000₫ Original price was: 640.000₫.600.000₫Current price is: 600.000₫.
XE MÁY ĐIỆN R3 CHO BÉ – Ắc quy: 6v4ah – Tốc độ di chuyển:~3 – 5 km/h – Tải
Add to wishlist
Add to cart
Quick view
-6%
So sánh

Xe máy điện vespa 520

Xe máy điện
930.000₫ Original price was: 930.000₫.870.000₫Current price is: 870.000₫.
𝓧𝓮 𝓶𝓪́𝔂 đ𝓲𝓮̣̂𝓷 𝓥𝓮𝓼𝓹𝓪 520 thu hút với kiểu dáng xe tay ga cực đẹp màu sắc ấn tượng với màu hồng, cam, trắng. Một trong những thiết kế đầy ấy tượng trong mùa hè năm nay.
🌈 Thông tin Kỹ thuật
- Model: 520
- Kích thước xe: 89 * 56 * 72CM
- Trọng lượng xe: 7 kg
- Tải trọng: 20 kg
- Pin: 6V4AH
- Tốc độ: ~3km/h
- Độ tuổi: dành cho bé 1-6 tuổi.
_______
Add to wishlist
Add to cart
Quick view

    NHÀ PHÂN PHỐI
    XE ĐẠP TRẺ EM CAO CẤP

    • 237 Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội
    • 0888.601.444
    • [email protected]
    Danh mục sản phẩm
    • Xe máy điện
    • Xe đạp 3 bánh trẻ em
    • Xe tập đi
    • xe chòi chân
    • xe đẩy cho bé
    • Xe đạp bé trai
    • Xe đạp bé gái
    • thú nhún, ghế ăn dặm, bập bênh
    • Xe lắc cho bé
    • Xe Scooter
    • Xe ô tô điện trẻ em
    • các loại khác
    Liên hệ, hỗ trợ
    • Liên hệ
    • facebook.com/trungtamxedaptreem
    • facebook.com/tongkhosixedaptreem
    • Zalo: 0888601444
    Thiết kế bởi VnSite.vn
    payments
    • Trang chủ
    • Giới thiệu
    • Xe máy điện
    • Xe đạp 3 bánh trẻ em
    • Xe tập đi
    • xe chòi chân
    • xe đẩy cho bé
    • Xe đạp bé trai
    • Xe đạp bé gái
    • thú nhún, ghế ăn dặm, bập bênh
    • Xe lắc cho bé
    • Xe Scooter
    • Xe ô tô điện trẻ em
    • các loại khác
    • Xe đạp trẻ em khác
    • Liên hệ
    • Đăng nhập
    Giỏ hàng
    Đóng
    Facebook Instagram WhatsApp WhatsApp